XIN CHÀO, Guest! ĐĂNG KÝ RSS

DIỄN ĐÀN THẢO LUẬN

Friday, 2024-04-19
Xin chào Guest đã ghé thăm Diễn đàn SSTS! Nếu đây là lần đầu tiên bạn ghé thăm Diễn đàn, vui lòng bấm vào đây để ĐĂNG KÝ THÀNH VIÊN trước khi có thể post bài. Xem hướng dẫn tại đây! Nếu bạn là Thành viên vui lòng ĐĂNG NHẬP để sử dụng hết các chức năng của Diễn đàn!
[ Tin mới · Thành viên · Quy định · Tìm kiếm · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Súc Sản Thủy Sản - www.Foodnk.com » DÀNH CHO THÔNG BÁO MỚI CỦA CÔ » CÁC THÔNG BÁO CỦA CÔ » THÔNG BÁO VỀ VIỆC THI KẾT THÚC MÔN
THÔNG BÁO VỀ VIỆC THI KẾT THÚC MÔN
BinhNguyenDate: Friday, 2012-10-05, 6:52 PM | Message # 1
Lieutenant
Group: Cô Giáo
Status: Offline
Các em thân mến,
Sáng mai sẽ là buổi học cuối cùng của lớp cho môn TH CNCBTSSS. Cô thông báo về việc tổ chức thi kết thúc môn như sau:
1. Lớp sẽ thi theo hình thức làm sản phẩm và viết một bài giới thiệu về sản phẩm đó. Mỗi tổ sẽ tự chọn 1 loại sản phẩm trong số các sản phẩm mà chúng ta đã làm (hoặc tương tự như vậy). Bài giới thiệu sản phẩm sẽ được viết tay và cô sẽ chỉ định 1 bạn trong tổ viết trong quá trình các em làm sản phẩm. Ngày làm sản phẩm sẽ được quyết định sau khi thảo luận lại với lớp về những buổi available cho cả các em và thuận tiện để cô có thể có mặt. Cô prefer sáng thứ 4 hặc chiều thứ 6, tuần 15-21/10. Các nhóm trưởng tập hợp đăng kí của các tổ và nộp lại cho bạn Nam để nộp lại cho cô.
2. Nộp bài báo cáo: Theo đề nghị của lớp, cô sẽ gia hạn thời gian nộp bài thêm 1 tuần. Cụ thể là: các tổ sẽ nộp bài báo cáo trên diễn đàn này vào đúng ngày thực hành của các em trong thời gian 15-21/10. Cô sẽ có góp ý / câu hỏi cho các tổ. Sau đó, các em hoàn thiện lại bài và nộp bài báo cáo (bản in) cho cô vào sáng ngày 23/10. Cô mong các em tiếp tục thảo luận và hoàn thành báo cáo đúng hạn.
3. Cách tính điểm: cô sẽ căn cứ vào việc các em tham gia thảo luận để tính điểm cộng và trừ. Lấy mốc là ngày hôm qua (4/10), những bạn nào chưa tham gia vào diễn đàn sẽ bị trừ 2 điểm. Để khuyến khích các thành viên đã tham gia thảo luận, cô sẽ có điểm cộng cho các thành viên tùy theo mức độ đóng góp của các bạn, chia làm 2 đợt: đợt 1 là tính đến ngày 5/10, đợt 2 là cho đến khi nộp bài (ngày 22/10).

Chào các em

thanhhangDate: Wednesday, 2012-10-10, 7:13 AM | Message # 2
Private
Group: Checked
Thưa cô em ở nhóm 1 - Tổ 1 (nhóm bạn Quang), cô ơi em nghe mấy bạn nói rằng trong tuần này đến ngày chủ nhật 14/10 phải nộp một bài báo cáo nháp cho cô rồi vào tuần sau từ 15 - 21/10 up bài lên mạng, ngày 23/10 nộp bản in như trên thông báo. Cô cho em hỏi nếu nộp bài nháp thì lớp em nộp hình thức nào ạ?

VENUSTRAM91Date: Wednesday, 2012-10-10, 1:50 PM | Message # 3
Private
NHÓM 3 - TỔ 2:
Cô kính mến!
Cô ơi nhóm em dự định làm sản phẩm là đồ hộp cà ri, nhưng với số lượng hộp một nhóm là ít để đủ diều kiện mua bên ngoài. Em nghe lớp trưởng nói là cô sẽ cung cấp hộp phải không ạ? Vậy nếu làm đồ hộp thì tổ em có thể làm mấy hộp?
Em cảm ơn cô!

NGUYỄN THỊ TUYẾT TRÂM - 09155731.

BinhNguyenDate: Thursday, 2012-10-11, 7:41 PM | Message # 4
Lieutenant
Quote (thanhhang)
Thưa cô em ở nhóm 1 - Tổ 1 (nhóm bạn Quang), cô ơi em nghe mấy bạn nói rằng trong tuần này đến ngày chủ nhật 14/10 phải nộp một bài báo cáo nháp cho cô rồi vào tuần sau từ 15 - 21/10 up bài lên mạng, ngày 23/10 nộp bản in như trên thông báo. Cô cho em hỏi nếu nộp bài nháp thì lớp em nộp hình thức nào ạ?

Em đọc lại thông báo của cô đi, cô đã gia hạn thêm 1 tuần cho các em. Có nghĩa là các em sẽ nộp file bài nháp lên diễn đàn này vào tuần 15-21/10. Sau đó, cô sẽ góp ý cho từng bài (nếu cần thiết) và các em sẽ nộp bản in vào ngày 23/10
Quote (VENUSTRAM91)
Cô kính mến!
Cô ơi nhóm em dự định làm sản phẩm là đồ hộp cà ri, nhưng với số lượng hộp một nhóm là ít để đủ diều kiện mua bên ngoài. Em nghe lớp trưởng nói là cô sẽ cung cấp hộp phải không ạ? Vậy nếu làm đồ hộp thì tổ em có thể làm mấy hộp?
Em cảm ơn cô!

Em ơi
Thực ra thì các em chỉ cần làm tối thiểu là 1 đơn vị sản phẩm và tối đa là 2 đơn vị thôi. Các em cần tổng hợp danh sách cả lớp để cô biết tình hình
Chào các em

thanhhangDate: Friday, 2012-10-12, 4:17 AM | Message # 5
Private
Thưa cô em đọc thông báo rồi ạ nhưng vì có bạn nói rằng bạn ấy nghe cô bảo vào ngày học cuối của nhóm em là phải nộp bài trong tuần này nên em băn khoăn, gửi câu hỏi cho cô để chắc chắn và nộp bài đúng hạn ạ.
Em chào cô!

Message edited by thanhhang - Friday, 2012-10-12, 4:17 AM

DHTP5_thuy_09083231Date: Friday, 2012-10-12, 7:37 PM | Message # 6
Private
em chào cô!
cô ơi nhóm em định làm sản phẩm tôm chua như vậy nhóm em làm sản phâm trước hay để tới hôm đó làm hả cô?

BinhNguyenDate: Saturday, 2012-10-13, 9:57 AM | Message # 7
Lieutenant
Quote (DHTP5_thuy_09083231)
em chào cô!
cô ơi nhóm em định làm sản phẩm tôm chua như vậy nhóm em làm sản phâm trước hay để tới hôm đó làm hả cô?

Em ơi,
Các em nên làm trước khoảng 4 ngày. Tuy nhiên, hiện tại cô vẫn chưa thấy lớp báo lại với cô xem ngày nào các em sẽ nộp sản phẩm.

Súc Sản Thủy Sản - www.Foodnk.com » DÀNH CHO THÔNG BÁO MỚI CỦA CÔ » CÁC THÔNG BÁO CỦA CÔ » THÔNG BÁO VỀ VIỆC THI KẾT THÚC MÔN
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: