XIN CHÀO, Guest! ĐĂNG KÝ RSS

DIỄN ĐÀN THẢO LUẬN

Tuesday, 2024-03-19
Xin chào Guest đã ghé thăm Diễn đàn SSTS! Nếu đây là lần đầu tiên bạn ghé thăm Diễn đàn, vui lòng bấm vào đây để ĐĂNG KÝ THÀNH VIÊN trước khi có thể post bài. Xem hướng dẫn tại đây! Nếu bạn là Thành viên vui lòng ĐĂNG NHẬP để sử dụng hết các chức năng của Diễn đàn!
[ Tin mới · Thành viên · Quy định · Tìm kiếm · RSS ]
  • Page 1 of 1
  • 1
Súc Sản Thủy Sản - www.Foodnk.com » DÀNH CHO THÔNG BÁO MỚI CỦA CÔ » CÁC THÔNG BÁO CỦA CÔ » NHẬN XÉT CÁC BÀI BÁO CÁO TSSS
NHẬN XÉT CÁC BÀI BÁO CÁO TSSS
BinhNguyenDate: Monday, 2012-10-29, 5:29 PM | Message # 1
Lieutenant
Group: Cô Giáo
Status: Offline
Các em DHTP5 thân mến,
Cô đã dành gần như trọn ngày hôm nay để đọc các bài báo cáo của các em. Hôm nay đã hết hạn đưa ra câu hỏi và trả lời rồi mà.
Hoan nghênh các em đã dành thời gian tìm hiểu, thảo luận, viết bài. Cô đọc được nỗ lực của các em trong các bài viết. Cám ơn các em!
Tất nhiên là về nội dung báo cáo thì ắt phải có sự chênh lệch giữa các nhóm, cô không bình luận về từng bài ở đây, có 1 vài nhóm cô đã để lại comment.
Sau khi nhận các góp ý của các bạn, các em nhớ hoàn thiện bài và gởi file word cho cô nhé (theo địa chỉ email: thanhbinhfood@gmail.com)
Hãy giúp cô bình chọn cho các bài báo cáo mà các em cho là tốt nhất trong vòng 2 ngày tới nhé.
Chào các em
P/S: Sao cô chưa đọc được bài báo cáo của Nhóm 5, tổ 2 nhỉ? Và tại sao bài của Nhóm 2, tổ 3 không có phần bầu chọn nhỉ? - Hai nhóm này trả lời cho cô biết nhé.

eagleDate: Monday, 2012-10-29, 7:14 PM | Message # 2
Private
Group: Checked
cô ơi! nhóm 2 tổ 5 không có phần bình chọn? vậy phải làm sao hả cô.. nhóm em cảm ơn cô,

Added (2012-10-29, 7:14 PM)
---------------------------------------------
cô ơi! nhóm 2 tổ 5 không có phần bình chọn? vậy phải làm sao hả cô.. nhóm em cảm ơn cô,

SSTSDate: Monday, 2012-10-29, 7:29 PM | Message # 3
Lieutenant
Group: Administrators
Quote (BinhNguyen)
P/S: Sao cô chưa đọc được bài báo cáo của Nhóm 5, tổ 2 nhỉ? Và tại sao bài của Nhóm 2, tổ 3 không có phần bầu chọn nhỉ? - Hai nhóm này trả lời cho cô biết nhé.

Cô ơi, 2 nhóm các bạn này là do không làm theo hướng dẫn em đã phổ biến, mà đăng bài theo cách bình thường nên không có phần bầu chọn đó Cô, giờ 2 nhóm này phải chịu khó post lại theo cách mà em hướng dẫn thì mói có bầu chọn Cô à.

Trần Công Nam
MSSV: 09079861

Súc Sản Thủy Sản - www.Foodnk.com » DÀNH CHO THÔNG BÁO MỚI CỦA CÔ » CÁC THÔNG BÁO CỦA CÔ » NHẬN XÉT CÁC BÀI BÁO CÁO TSSS
  • Page 1 of 1
  • 1
Search: